Thông báo đấu giá

Bán đấu giá tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu thể thao tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Bán đấu giá tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu thể thao tỉnh Hưng Yên.

28/08/2026
01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837.Tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh.
Tin tức

01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837.Tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh.

28/08/2026
Bán đấu giá tài sản là quyền sử dụng đất để cho thuê đất thương mại, dịch vụ có diện tích là 2.517 m2 tại phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên. Tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Phát triển quỹ đất số 01 tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Bán đấu giá tài sản là quyền sử dụng đất để cho thuê đất thương mại, dịch vụ có diện tích là 2.517 m2 tại phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên. Tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Phát triển quỹ đất số 01 tỉnh Hưng Yên.

27/08/2026
Quyền sử dụng 09 lô đất ở; điểm quy hoạch khu dân cư thôn Tây Thái Xuyên, xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 09 lô đất ở; điểm quy hoạch khu dân cư thôn Tây Thái Xuyên, xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.

25/08/2026
Quyền sử dụng 14 lô đất ở tại điểm quy hoạch khu dân cư thôn Nhạo Sơn và điểm quy hoạch dân cư thôn Đông Đoài (nay là thôn Dương Thanh), xã Thụy Anh, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 14 lô đất ở tại điểm quy hoạch khu dân cư thôn Nhạo Sơn và điểm quy hoạch dân cư thôn Đông Đoài (nay là thôn Dương Thanh), xã Thụy Anh, tỉnh Hưng Yên.

25/08/2026
Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 45 lô đất ở tại điểm dân cư  thôn Khuốc Tây, xã Đông Tiên Hưng, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 45 lô đất ở tại điểm dân cư thôn Khuốc Tây, xã Đông Tiên Hưng, tỉnh Hưng Yên.

25/08/2026
Quyền sử dụng đất 08 lô đất thuộc Dự án: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư, tái định cư xã Phú Xuân tại lô đất N01, N03, N04 trong quy hoạch khu dịch vụ tổng hợp xã Phú Xuân, nay là phường Trần Hưng Đạo, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng đất 08 lô đất thuộc Dự án: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư, tái định cư xã Phú Xuân tại lô đất N01, N03, N04 trong quy hoạch khu dịch vụ tổng hợp xã Phú Xuân, nay là phường Trần Hưng Đạo, tỉnh Hưng Yên.

24/08/2026
01 xe ô tô Daewoo, màu sơn trắng, biển kiểm soát 17B-1828; số máy: MS-431799B; số khung: MY3H-06712; sản xuất năm 2003tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của UBND xã Vũ Thư.
Tin tức

01 xe ô tô Daewoo, màu sơn trắng, biển kiểm soát 17B-1828; số máy: MS-431799B; số khung: MY3H-06712; sản xuất năm 2003tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của UBND xã Vũ Thư.

22/08/2026
Quyền sử dụng 01 thửa/lô đất số 11 tại thôn Giáp Trung, xã Thư Vũ, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 01 thửa/lô đất số 11 tại thôn Giáp Trung, xã Thư Vũ, tỉnh Hưng Yên.

22/08/2026
Quyền sử dụng 13 lô đất thuộc quy hoạch khu dân cư Trung tâm xã Dân Chủ (trước sắp xếp), nay thuộc xã Diên Hà, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 13 lô đất thuộc quy hoạch khu dân cư Trung tâm xã Dân Chủ (trước sắp xếp), nay thuộc xã Diên Hà, tỉnh Hưng Yên.

21/08/2026
Tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân của Trung tâm Xúc tiến đầu tư, Hỗ trợ doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ tài chính.
Tin tức

Tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân của Trung tâm Xúc tiến đầu tư, Hỗ trợ doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ tài chính.

20/08/2026
103,547 khối xăng (trị số Octan90,6) A92 tài sản Tịch thu đảm bảo thi hành án, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành án dân sự tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

103,547 khối xăng (trị số Octan90,6) A92 tài sản Tịch thu đảm bảo thi hành án, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành án dân sự tỉnh Hưng Yên.

19/08/2026
01 xe ô tô 05 chỗ ngồi; nhãn hiệu Mazda 626 ; sản xuất năm: 2001; Số máy: FS997130; Số khung: 22S1MH000936; Biển Kiểm soát 17B-0507 tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Sở tư pháp tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

01 xe ô tô 05 chỗ ngồi; nhãn hiệu Mazda 626 ; sản xuất năm: 2001; Số máy: FS997130; Số khung: 22S1MH000936; Biển Kiểm soát 17B-0507 tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Sở tư pháp tỉnh Hưng Yên.

19/08/2026
Tài sản kê biên để thu hồi nợ, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành Án dân sự tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Tài sản kê biên để thu hồi nợ, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành Án dân sự tỉnh Hưng Yên.

18/08/2026
Bán đấu giá tài sản là tài sản thế chấp bảo đảm tiền vay. Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam - chi nhánh Bắc Thái Bình
Tin tức

Bán đấu giá tài sản là tài sản thế chấp bảo đảm tiền vay. Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam - chi nhánh Bắc Thái Bình

14/08/2026
Bán đấu giá tài sản là tài sản thế chấp bảo đảm tiền vay. Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam - chi nhánh Bắc Thái Bình
Tin tức

Bán đấu giá tài sản là tài sản thế chấp bảo đảm tiền vay. Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam - chi nhánh Bắc Thái Bình

14/08/2026