Thông báo đấu giá

Quyền sử dụng với 52 lô đất thuộc khu quy hoạch dân cư thôn Thưởng Phúc, xã Hưng Hà, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng với 52 lô đất thuộc khu quy hoạch dân cư thôn Thưởng Phúc, xã Hưng Hà, tỉnh Hưng Yên.

13/08/2026
Tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh. Tên tài sản là: 01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837.
Tin tức

Tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh. Tên tài sản là: 01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837.

13/08/2026
Bán đấu giá tài sản thanh lý đã qua sử dụng, tài sản thuộc quyền quản lý của Trường Giáo dục chuyên biệt Hưng Yên.
Tin tức

Bán đấu giá tài sản thanh lý đã qua sử dụng, tài sản thuộc quyền quản lý của Trường Giáo dục chuyên biệt Hưng Yên.

13/08/2026
Thửa đất số 61, tờ bản đồ số 13, diện tích 240.1m², loại đất: đất ở đô thị (ODT), Lô số TL14.14, tờ bản đồ QH; tài sản trên đất là nhà biệt thự 03 tầng, địa chỉ tại: Khu đô thị mới, phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình (nay là phường Trần Lãm, tỉnh Hưng Yên). Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số DP 588555, số vào sổ cấp Giấy chứng nhận: VP 3424 do Văn phòng đăng ký đất đai Thái Bình cấp ngày 25/09/2024 cho Nguyễn Đức Long và Phạm Thị Sâm.
Tin tức

Thửa đất số 61, tờ bản đồ số 13, diện tích 240.1m², loại đất: đất ở đô thị (ODT), Lô số TL14.14, tờ bản đồ QH; tài sản trên đất là nhà biệt thự 03 tầng, địa chỉ tại: Khu đô thị mới, phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình (nay là phường Trần Lãm, tỉnh Hưng Yên). Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số DP 588555, số vào sổ cấp Giấy chứng nhận: VP 3424 do Văn phòng đăng ký đất đai Thái Bình cấp ngày 25/09/2024 cho Nguyễn Đức Long và Phạm Thị Sâm.

13/08/2026
Quyền sử dụng 43 lô đất thuộc khu dân cư trung tâm xã Kim Trung (trước sắp xếp) nay là thôn Kim Sơn 1, 07 lô giáp trạm cấp nước sạch thôn An Xá (Thị Độc cũ); 01 lô khu dân cư Phúc Lộc (giai đoạn 2) xã Hưng Hà, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 43 lô đất thuộc khu dân cư trung tâm xã Kim Trung (trước sắp xếp) nay là thôn Kim Sơn 1, 07 lô giáp trạm cấp nước sạch thôn An Xá (Thị Độc cũ); 01 lô khu dân cư Phúc Lộc (giai đoạn 2) xã Hưng Hà, tỉnh Hưng Yên.

10/08/2026
Quyền sử dụng 19 lô/thửa đất xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 19 lô/thửa đất xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.

10/08/2026
Thông báo về việc: dừng  tổ chức đấu giá tài sản Quyền sử dụng 19 lô đất  tại thôn Tây Thái Xuyên, xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên
Tin tức

Thông báo về việc: dừng tổ chức đấu giá tài sản Quyền sử dụng 19 lô đất tại thôn Tây Thái Xuyên, xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên

10/08/2026
Quyền sử dụng 10 lô đất ở; điểm quy hoạch khu dân cư thôn Tây Thái Xuyên, xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 10 lô đất ở; điểm quy hoạch khu dân cư thôn Tây Thái Xuyên, xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.

10/08/2026
Tạm dừng việc tổ chức đấu giá tài sản tịch thu theo Quyết định thi hành án chủ động của Trung tâm Xúc tiến Đầu tư, Hỗ trợ Doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ Tài chính
Tin tức

Tạm dừng việc tổ chức đấu giá tài sản tịch thu theo Quyết định thi hành án chủ động của Trung tâm Xúc tiến Đầu tư, Hỗ trợ Doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ Tài chính

07/08/2026
Quyền sử dụng 88 m2 đất ở cùng toàn bộ tài sản gắn liền với đất là căn nhà 3 tầng có diện tích sàn khoảng 220 m2 vào sổ cấp GCN: VP03655a do văn phòng đăng ký đất đai Thái Bình cấp ngày 01/4/2024 mang tên ông Nguyễn Minh Khương và bà Nguyễn Thị Thanh Thủy. Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam - chi nhánh Bắc Thái Bình.
Tin tức

Quyền sử dụng 88 m2 đất ở cùng toàn bộ tài sản gắn liền với đất là căn nhà 3 tầng có diện tích sàn khoảng 220 m2 vào sổ cấp GCN: VP03655a do văn phòng đăng ký đất đai Thái Bình cấp ngày 01/4/2024 mang tên ông Nguyễn Minh Khương và bà Nguyễn Thị Thanh Thủy. Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam - chi nhánh Bắc Thái Bình.

05/08/2026
Tổ chức bán đấu giá tài sản tịch thu theo Quyết định thi hành án chủ động. Tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Xúc tiến đầu tư, Hỗ trợ doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ tài chính.
Tin tức

Tổ chức bán đấu giá tài sản tịch thu theo Quyết định thi hành án chủ động. Tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Xúc tiến đầu tư, Hỗ trợ doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ tài chính.

03/08/2026
01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837 tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh.
Tin tức

01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837 tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh.

31/07/2026
Quyền sử dụng 12 lô/thửa đất xã Thái Thụy, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 12 lô/thửa đất xã Thái Thụy, tỉnh Hưng Yên.

29/07/2026
03 xe ô tô bán thanh lý tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng Tỉnh uỷ Hưng Yên.
Tin tức

03 xe ô tô bán thanh lý tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng Tỉnh uỷ Hưng Yên.

28/07/2026
01 xe ô tô chở tiền nhãn hiệu MITSUBISHI; số loại PAJERO; màu sơn: bạc; sản xuất năm 2010; biển kiểm soát 17L-0998.Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam - Chi nhánh Thái Bình.
Tin tức

01 xe ô tô chở tiền nhãn hiệu MITSUBISHI; số loại PAJERO; màu sơn: bạc; sản xuất năm 2010; biển kiểm soát 17L-0998.Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam - Chi nhánh Thái Bình.

27/07/2026
103,547 khối xăng (trị số Octan90,6) A92 tài sản tịch thu đảm bảo thi hành án, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành án dân sự tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

103,547 khối xăng (trị số Octan90,6) A92 tài sản tịch thu đảm bảo thi hành án, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành án dân sự tỉnh Hưng Yên.

27/07/2026