02213 521665
daugiahungyen.com@gmail.com
Cơ sở 1:Số 19 đường An Vũ, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên - Cơ sở 2: Số 6 phố Hai Bà Trưng, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên
Tin tức
Liên hệ
Giới thiệu
Toggle menu
Trang chủ
Giới thiệu
Đấu giá tài sản
Tin tức
Thông báo đấu giá
Trang chủ
Đấu giá
Đấu giá tài sản
Tạm dừng việc tổ chức đấu giá tài sản tịch thu theo Quyết định thi hành án chủ động của Trung tâm Xúc tiến Đầu tư, Hỗ trợ Doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ Tài chính
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Quyền sử dụng 01 lô/thửa đất thuộc khu tái định cư thôn Trung Hòa, xã Vũ Vinh (trước sắp xếp) nay là thôn Cổ Việt, xã Thư Vũ, tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
11.000.000
Tiền đặt trước:
250.140.000
Thời gian tổ chức:
8h00' 18/8/2026
01 xe ô tô nhãn hiệu Isuzu;màu sơn: Bạc; năm sản suất: 2010; Biển kiểm soát 17A-004.72 tài sản thuộc quyền quản lý của Bệnh viện Mắt Thái Bình.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 07/8/2026
Quyền sử dụng 05 lô/thửa đất ở thuộc khu quy hoạch dân cư thôn Duyên Phú, xã Bắc Tiên Hưng, tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
14h30 12/8/2026
Quyền sử dụng 16 lô/thửa đất xã Tiên Hưng, tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h30' 12/8/2026
02 xe ô tô bán đấu giá tài sản thanh lý đã qua sử dụng, tài sản thuộc quyền quản lý của Trường Giáo dục chuyên biệt Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 04/8/2026
245,3 m3 cát đen, có môđun độ lớn Mdl = 1,31, thuộc loại cát mịn là tang vật bị tịch thu theo thủ tục hành. Tài sản thuộc quyền quản lý của Phòng Cảnh sát kinh tế - Công an tỉnh Hưng Yên
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Lô tài sản gồm 03 xe ô tô bán thanh lý thuộc quyền quản lý của Trung tâm Xúc tiến đầu tư, Hỗ trợ doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ tài chính.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 31/7/2026
Quyền sử dụng 14 lô/thửa đất thuộc khu tái định cư thôn Đông An, xã Tự Tân huyện, Vũ Thư nay là xã Tân Thuận, tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
12000000
Tiền đặt trước:
275040000
Thời gian tổ chức:
8h00' 06/8/2026
103,547 khối xăng (trị số Octan90,6) A92 tịch thu đảm bảo thi hành án, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành án dân sự tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Tài sản bảo quản của ông Mai Tất Sáng và bà Vũ Thị Lan Hương, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành Án dân sự tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Quyền sử dụng 88 m2 đất ở cùng toàn bộ tài sản gắn liền với đất là căn nhà 3 tầng có diện tích sàn khoảng 220 m2.Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam - chi nhánh Bắc Thái Bình.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Thông báo: Dừng đấu giá cho thuê các ki ốt, bãi đỗ xe tại chợ Bo thuộc tổ dân phố số 9 Bồ Xuyên, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
01 xe ô tô con nhãn hiệu Mazda, màu nhũ bạc, số loại: 626; biển kiểm soát 89B-2845, năm sản xuất 2002; số máy: FS-334388; số khung: GF22S1MH001266 thuộc quyền quản lý của Sở Công Thương tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
01 Xe ô tô con nhãn hiệu Ford, màu vàng, số loại: LASER, biển kiểm soát 17B-1117, năm sản xuất 2004; số máy: FT-904741; số khung: NC4R-04373 thuộc quyền quản lý của Sở Công Thương tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Máy ATM P86/38205441; Máy ATM P86/38205582; Máy ATM P86/38205541; Máy ATM P86/38252042; Máy ATM P86/41375242; Máy ATM P77Lb/42884070 thuộc quyền quản lý của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam – Chi nhánh Thái Bình.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
1
2
3
4