02213 521665
daugiahungyen.com@gmail.com
Cơ sở 1:Số 19 đường An Vũ, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên - Cơ sở 2: Số 6 phố Hai Bà Trưng, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên
Tin tức
Liên hệ
Giới thiệu
Toggle menu
Trang chủ
Giới thiệu
Đấu giá tài sản
Tin tức
Thông báo đấu giá
Trang chủ
Đấu giá
Đấu giá tài sản
01 xe ô tô con nhãn hiệu Mazda, màu trắng, số loại: 626; biển kiểm soát 17B-0556 , năm sản xuất 2002; số máy: FS332713; số khung: GF22S1MH001278.Tài sản thuộc quyền quản lý của Bệnh viện đa khoa Nam Tiền Hải thuộc Sở Y tế tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
01 xe ô tô đã qua sử dụng, nhãn hiệu Toyota, màu sơn: xanh; Số loại: HIACE; Số máy: 2RZ-3014189; Số khung: RZH115 3000605; biển kiểm soát: 89B- 1278, Xe đã hết niên hạn sử dụng từ năm 2023 .Tài sản thuộc quyền quản lý của Sở giáo dục và Đào tạo tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
01 Xe ô tô con nhãn hiệu FORD EVEREST; Năm sản xuất: 2012; Mầu sơn: Bạc; Số khung: 4D10DW406432; Số máy: WLAT1365507; Biển kiểm soát: 17A - 170.76. Tài sản thuộc quyền quản lý của Ngân hàng Agribank Chi nhánh Thái Bình.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
01 xe ô tô con, nhãn hiệu Toyota Corolla1.6; số máy: 4AM553299; số khung: AE1119555930; năm sản xuất: 1999; biển kiểm soát: 89A-001.15. Tài sản thanh lý đã qua sử dụng, tài sản thuộc quyền quản lý của Ban quản lý các khu công nghiệp tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 7/7/2026
Tài sản kê biên để thu hồi nợ, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành Án dân sự tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 15/4/2026
Tang vật bị tịch thu theo thủ tục hành chính gồm 259,1m3 đất không đạt tiêu chuẩn sét gạch ngói (phù hợp để sử dụng làm vật liệu san lấp). Tài sản thuộc quyền quản lý của Phòng Cảnh sát kinh tế - Công an tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 02/7/2026
THÔNG BÁO: Công nhận kết quả trúng tuyển
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Quyền thuê các Ki ot, bãi đỗ xe tại chợ Bo thuộc tổ dân phố số 9 Bồ Xuyên, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Lô tài sản bán thanh lý 04 xe ô tô tài sản thuộc quyền quản lý của Chi nhánh phát điện dầu khí - Tập đoàn công nghiệp - Năng lượng Quốc gia Việt Nam
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 01/7/2026
Lô tài sản gồm 06 xe bán thanh lý của Trung tâm Xúc tiến đầu tư, Hỗ trợ doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ tài chính.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00 25/6/2026
01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837. Tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 24/6/2026
Danh sách và triệu tập thí sinh đủ điều kiện, tiêu chuẩn dự thi vòng 1 xét tuyển viên chức vào làm việc tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản năm 2026.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
01 xe ô tô con, nhãn hiệu TOYOTA; biển kiểm soát: 17B-0193. Tài sản thuộc quyền quản lý của Chi cục chất lượng, chế biến và phát triển thị trường - Sở Nông Nghiệp và Môi Trường tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
8h00' 23/6/2026
Tài sản bảo quản của ông Mai Tất Sáng và bà Vũ Thị Lan Hương, tài sản thuộc quyền quản lý của Thi hành Án dân sự tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
9h00' 23/6/2026
Quyền sử dụng 06 lô/thửa đất xã Đông Quan, tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
Tài sản vi phạm hành chính được xác lập quyền sở hữu toàn dân gồm: Nồi cơm điện, nhãn hiệu: QHGUGKOO, GK1.2, số lượng 06 cái, nồi cơm điện, nhãn hiệu: Eaststar, 1.2L, số lượng 06 cái, nồi cơm điện, nhãn hiệu: QHGUGKOO, GK1L, số lượng 06 cái, pháo điện trang trí, nhãn hiệu: Tongze, số lượng 12 cái, điện nháy trang trí, số lượng: 49 bộ; là hàng hóa chưa qua sử dụng do nước ngoài sản xuất. Tài sản thuộc quyền quản lý của Công an phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên.
Giá khởi điểm:
Tiền đặt trước:
Thời gian tổ chức:
1
2
3
4