THÔNG BÁO
Về việc Bán đấu giá tài sản
- Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá tài sản
Tên của tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hưng Yên
Địa chỉ cơ sở 1: Số 19, đường An Vũ, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên
Địa chỉ cơ sở 2: Số 6 phố Hai Bà Trưng, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên
- Tên, địa chỉ của người có tài sản đấu giá:
Trung tâm Xúc tiến đầu tư, Hỗ trợ doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ tài chính
Địa chỉ: Số 08 phố Chùa Chuông, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên
- Tên tài sản đấu giá: Tài sản xác lập quyền sở hữu toàn dân, bao gồm:
|
STT
|
Tài sản
|
Đơn vị tính
|
Số lượng
|
|
1
|
01 bộ cảnh cửa bằng gỗ đã lắp đặt hoàn chỉnh; trong đặt hoàn chỉnh, trong đó khung cánh cổng cao 2,94m, rộng 3,21 m, gồm 02 cánh cổng loại mở vào trong, mỗi cánh có kích thước cao 2,82 m, rộng 1,52 m dày 0,072 m
|
Bộ
|
01
|
|
2
|
Điện thoại sam sung Galaxy S10 màu đen
|
cái
|
01
|
|
3
|
Iphone 6 plus vỏ màu vàng
|
cái
|
01
|
|
4
|
Điện thoại sam sung (số imei 358018054686639)
|
cái
|
01
|
|
5
|
Điện thoại di động sam sung (Có số mei 1
352271451138912, imei 2:355859491138913; kèm theo 1 sim có số seri:
89840200010756253902 )
|
cái
|
01
|
4. Bán hồ sơ mời tham gia đấu giá: Bán hồ sơ trên trang đấu giá trực tuyến https://daugiabtn.com và tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hưng Yên
Bắt đầu từ 8 giờ 00 phút ngày 21/8/2026 đến 16 giờ 30 phút ngày 08/9/2026.
- Nộp tiền đặt trước:
Nộp tại các điểm giao dịch của Ngân hàng TMCP An Bình (AB bank) trên toàn quốc: Bắt đầu từ 8 giờ 00 phút ngày 21/8/2026 đến 16 giờ 30 phút ngày 08/9/2026.
6.Tiếp nhận hồ sơ; Đăng ký tham gia đấu giá: Bắt đầu từ 8 giờ 00 phút ngày 21/8/2026 đến 16 giờ 30 phút ngày 08/9/2026 trên trang đấu giá trực tuyến https://daugiabtn.com và tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hưng Yên.
7. Thời gian, địa điểm tổ chức công bố giá:
-
- Thời gian điểm danh trên trang đấu giá trực tuyến https://daugiabtn.com: 9 giờ 00 phút đến 9 giờ 30 phút ngày 11 tháng 9 năm 2026.
- Thời gian diễn ra phiên đấu giá trên trang đấu giá trực tuyến https://daugiabtn.com
Bắt đầu trả giá: 9 giờ 30 phút ngày 11 tháng 9 năm 2026.
Thời gian kết thúc trả giá: 10 giờ 00 phút ngày 11 tháng 9 năm 2026.
8.Tiền đặt trước như sau: 3.000.000 đồng (Bằng chữ: Ba triệu đồng./.)
9.Giá khởi điểm là: 16.400.000 đồng (Bằng chữ: Mười sáu triệu bốn trăm nghìn đồng).
Giá khởi điểm trên chưa bao gồm thuế (VAT) và các khoản thuế phí, chi phí khác theo quy định. Người trúng đấu giá phải chịu các khoản thuế phí, chi phí trên.
10.Điều kiện; cách thức đăng ký tham gia đấu giá:
- Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hưng Yên tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá trực tiếp của khách hàng tại địa chỉ cơ sở 2: Số 6, đường Hai Bà Trưng, Phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên.
- Thành phần hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá thực hiện theo quy định tại Quy chế cuộc đấu giá.
- Nộp tiền đặt trước vào tài khoản của Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hưng Yên.
- Hoàn thành việc Đăng ký cuộc đấu giá đối với tài sản nêu trên tại trang đấu giá trực tuyến https://daugiabtn.com.
11. Xem tài sản: Khách hàng xem tài sản liên hệ với Trung tâm Xúc tiến đầu tư, Hỗ trợ doanh nghiệp và Tư vấn dịch vụ tài chính cơ sở 2 (địa chỉ: Số 233 đường Hai Bà Trưng, phường Trần Hưng Đạo, tỉnh Hưng Yên) để được hướng dẫn.
- Thời gian: Từ 26/8/2026 đến hết ngày 28/8/2026 (trong giờ hành chính)
- Vị trí nơi lưu giữ tài sản: Tài sản là điện thoại: Số 233 đường Hai Bà Trưng, phường Trần Hưng Đạo, tỉnh Hưng Yên; Tài sản là cánh cửa gỗ: Trụ sở Công an xã Diên Hà, tỉnh Hưng Yên.
12.Tiền mua hồ sơ mời tham gia đấu giá: 50.000 đồng/01 hồ sơ
13.Hình thức đấu giá: đấu giá trực tuyến trên trang đấu giá trực tuyến https://daugiabtn.com
14.Phương thức đấu giá: Trả giá lên.
15.Bước giá: 100.000 đồng.
16.Giá trả hợp lệ, giá trả không hợp lệ
a. Giá trả hợp lệ (hệ thống sẽ báo “được chấp nhận”):
+ Với lần trả giá đầu tiên: Giá trả hợp lệ là giá trả bằng hoặc cao hơn giá khởi điểm ít nhất 01 bước giá.
+ Với các lần trả giá sau: Giá trả hợp lệ là giá trả cao hơn giá trả hợp lệ liền kề trước tối thiếu 01 bước giá.
b.Giá trả không hợp lệ:
+ Giá trả thấp hơn giá khởi điểm;
+ Giá trả sai bước giá;
+ Giá trả thấp hơn/bằng giá trả cao nhất tại thời điểm trả giá (do bấm nút chậm).
Lưu ý: Giá trả hợp lệ hay không hợp lệ của tất cả khách hàng đều được hệ thống tự động ghi nhận trong thời gian diễn ra cuộc đấu giá.
Mọi tổ chức, cá nhân có nhu cầu tham gia đấu giá, mua hồ sơ mời tham gia đấu giá tại trang đấu giá trực tuyến https://daugiabtn.com để được hướng dẫn chi tiết, hoặc tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản cơ sở 2 (số 6 phố Hai Bà Trưng, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên). Điện thoại 02273.743199./.
Quy che.doc