Tin tứcNgày đăng: 10/08/2026

Quyền sử dụng 43 lô đất thuộc khu dân cư trung tâm xã Kim Trung (trước sắp xếp) nay là thôn Kim Sơn 1, 07 lô giáp trạm cấp nước sạch thôn An Xá (Thị Độc cũ); 01 lô khu dân cư Phúc Lộc (giai đoạn 2) xã Hưng Hà, tỉnh Hưng Yên.

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản - Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên, tổ chức bán đấu giá tài sản là: Quyền sử dụng 43 lô đất thuộc khu dân cư trung tâm xã Kim Trung (trước sắp xếp) nay là thôn Kim Sơn 1, 07 lô giáp trạm cấp nước sạch thôn An Xá (Thị Độc cũ); 01 lô khu dân cư Phúc Lộc (giai đoạn 2) xã Hưng Hà, tỉnh Hưng Yên. Người có tài sản ký hợp đồng dịch vụ đấu giá là Phòng Kinh tế, xã Hưng Hà, tỉnh Hưng Yên.

1. Bán hồ sơ mời tham gia đấu giá:

- Tại Trung tâm Phục vụ Hành chính công xã Hưng Hà: Từ 8h00' ngày 18/8/2026 đến 11h00' ngày 20/8/2026 (trừ thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ);

- Tại Trung tâm đấu giá tài sản cơ sở 2: Từ 8h00' ngày 10/8/2026 đến 11h00' ngày 21/8/2026 (trừ thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ).

2. Nộp tiền đặt trước: Nộp tại các điểm giao dịch của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam trên toàn quốc: Từ 8h00' ngày 10/8/2026 đến 11h00' ngày 21/8/2026.

3. Tiếp nhận hồ sơ, đăng ký tham gia đấu giá:

- Tại Trung tâm Phục vụ Hành chính công xã Hưng Hà: Từ 8h30' ngày 18/8/2026 đến 11h00' ngày 20/8/2026 (trừ thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ);

- Tại Trung tâm đấu giá tài sản cơ sở 2: Từ 8h00' ngày 10/8/2026 đến 11h00' ngày 21/8/2026 (trừ thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ).

4. Thời gian, địa điểm tổ chức đấu giá: 07h45' ngày 26/8/2026 điểm danh khách hàng, 8h00' cùng ngày tổ chức đấu giá tại Hội trường Trung tâm Dịch vụ tổng hợp xã  Hưng Hà.

5. Tiền đặt trước có 16 mức như sau: 184.680.000 đồng, 234.090.000 đồng, 244.980.000 đồng, 234.330.000 đồng, 247.860.000 đồng, 211.400.000 đồng, 194.400.000 đồng, 188.900.000 đồng, 174.960.000 đồng, 300.680.000 đồng, 485.140.000 đồng, 425.250.000 đồng, 441.000.000 đồng, 404.250.000 đồng, 420.000.000 đồng, 712.800.000 đồng.

6. Giá khởi điểm là tiền VNĐ tính trên 1m2, có 06 mức như sau: 8.100.000 đồng, 8.910.000 đồng,   9.315.000 đồng,    14.800.000 đồng,   17.500.000 đồng,   13.200.000 đồng.

7. Điều kiện; cách thức đăng ký tham gia đấu giá: nộp 01 Phiếu đăng ký tham gia đấu giá; 01 bản phô tô Căn cước công dân; Chứng từ nộp tiền đặt trước trực tiếp đến đăng ký.

8. Thời gian xem tài sản: từ ngày bán hồ sơ đến kết thúc ngày thu tiền đặt trước.

          Mọi cá nhân có nhu cầu tham gia đấu giá, đến mua hồ sơ mời tham gia đấu giá tại UBND xã Hưng Hà hoặc tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản cơ sở 2 (số 6 phố Hai Bà Trưng, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên). Điện thoại 02273.743199./.

Quy chế.doc

phụ lục.xls

MBQH kim trung.pdf

Sơ đồ nhà máy nước.jpg

Bài viết liên quan

01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837.Tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh.
Tin tức

01 xe ô tô con, nhãn hiệu Mazda 6; số máy: LF-451269; số khung: GG42FMH001150; năm sản xuất: 2004; biển kiểm soát: 17B-1837.Tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Văn phòng HĐND và UBND xã Thái Ninh.

28/08/2026
Bán đấu giá tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu thể thao tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Bán đấu giá tài sản thanh lý xe ô tô , tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu thể thao tỉnh Hưng Yên.

28/08/2026
Bán đấu giá tài sản là quyền sử dụng đất để cho thuê đất thương mại, dịch vụ có diện tích là 2.517 m2 tại phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên. Tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Phát triển quỹ đất số 01 tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Bán đấu giá tài sản là quyền sử dụng đất để cho thuê đất thương mại, dịch vụ có diện tích là 2.517 m2 tại phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên. Tài sản thuộc quyền quản lý của Trung tâm Phát triển quỹ đất số 01 tỉnh Hưng Yên.

27/08/2026
Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 45 lô đất ở tại điểm dân cư  thôn Khuốc Tây, xã Đông Tiên Hưng, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 45 lô đất ở tại điểm dân cư thôn Khuốc Tây, xã Đông Tiên Hưng, tỉnh Hưng Yên.

25/08/2026
Quyền sử dụng 14 lô đất ở tại điểm quy hoạch khu dân cư thôn Nhạo Sơn và điểm quy hoạch dân cư thôn Đông Đoài (nay là thôn Dương Thanh), xã Thụy Anh, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 14 lô đất ở tại điểm quy hoạch khu dân cư thôn Nhạo Sơn và điểm quy hoạch dân cư thôn Đông Đoài (nay là thôn Dương Thanh), xã Thụy Anh, tỉnh Hưng Yên.

25/08/2026
Quyền sử dụng 09 lô đất ở; điểm quy hoạch khu dân cư thôn Tây Thái Xuyên, xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng 09 lô đất ở; điểm quy hoạch khu dân cư thôn Tây Thái Xuyên, xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.

25/08/2026
Quyền sử dụng đất 08 lô đất thuộc Dự án: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư, tái định cư xã Phú Xuân tại lô đất N01, N03, N04 trong quy hoạch khu dịch vụ tổng hợp xã Phú Xuân, nay là phường Trần Hưng Đạo, tỉnh Hưng Yên.
Tin tức

Quyền sử dụng đất 08 lô đất thuộc Dự án: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư, tái định cư xã Phú Xuân tại lô đất N01, N03, N04 trong quy hoạch khu dịch vụ tổng hợp xã Phú Xuân, nay là phường Trần Hưng Đạo, tỉnh Hưng Yên.

24/08/2026