Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản - Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên, tổ chức bán đấu giá tài sản là: Quyền sử dụng 19 lô/thửa đất xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên. Người có tài sản ký hợp đồng dịch vụ đấu giá là của UBND xã Đông Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên.
1. Bán hồ sơ mời tham gia đấu giá:
- Tại UBND xã Đông Thái Ninh: Từ 8h30' ngày 19/8/2026 đến 11h00' ngày 21/8/2026
- Tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản cơ sở 2: Từ 8h00' ngày 11/8/2026 đến 11h00' ngày 25/8/2026 (trừ thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ).
2. Nộp tiền đặt trước: Nộp tại các điểm giao dịch của Ngân hàng TMCP An Bình (AB bank) trên toàn quốc: Từ 8h00' ngày 11/8/2026 đến 11h00' ngày 25/8/2026
3. Tiếp nhận hồ sơ, đăng ký tham gia đấu giá:
- Tại UBND xã Đông Thái Ninh: Từ 8h30' ngày 19/8/2026 đến 11h00' ngày 21/8/2026
- Tại Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản cơ sở 2: Từ 8h00' ngày 11/8/2026 đến 11h00' ngày 25/8/2026 (trừ thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ).
4. Thời gian, địa điểm tổ chức đấu giá: Vào hồi 8h30' ngày 28/8/2026 tại Hội trường UBND xã Đông Thái Ninh.
5. Tiền đặt trước, có 03 mức như sau : 400.000.000 đồng; 519.000.000 đồng; 528.000.000 đồng.
6. Giá khởi điểm là tiền VNĐ tính trên 1m2, có 02 mức như sau: 20.000.000 đồng; 22.000.000 đồng.
7. Điều kiện; cách thức đăng ký tham gia đấu giá: nộp 01 Phiếu đăng ký tham gia đấu giá; 01 bản phô tô Căn cước công dân; trực tiếp đến đăng ký.
8- Thời gian xem tài sản: từ ngày bán hồ sơ đến kết thúc ngày thu tiền đặt trước.
Mọi cá nhân có nhu cầu tham gia đấu giá, đến mua hồ sơ mời tham gia đấu giá tại UBND xã Đông Thái Ninh hoặc tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản cơ sở 2 (số 6 phố Hai Bà Trưng, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên). Điện thoại 02273.743199./.
Quy chế.doc
phụ lục Đông Thái Ninh.xls
MBQH các vị trí.pdf